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FOMU KWA AJILI YA MALIPO YA GAWIO

CDS NaMD A, .o

Mimi/Sisi (Jina Kamili): ...

Niliyesaini/tuliosaini fomu hii hapa chini, naidhinisha/ tunaidhinisha Mkombozi Commercial Bank Plc
kuweka gawio langu/ letu lililopita na magawio yote yajayo kwenye:

NAMBA YANGU/ YETU YA AKAUNTIL .ot
JINA LA AKAUNTIE YANGU/IYETU ...ttt

JINA LA BENKI: e ettt et et
TAW Y A BENKI: e

KWA MALIPO KUPITIA NAMBA YA SIMU YA MKONONI

NAMBA YA SIMU: .o
JINA ULILOSAJILIWA: L. e

MTANDAO: ...

ANUANI YANGU/ YETU

S L P
JIJ VI e
N CH I e
S MU s
BARUA PE P oo
SAINL Lo TAREHE: ...

Fomu hii ijazwe kwa ukamilifu na kutumwa mapema kwa msajili wa hisa ikiwa imeambatishwa na
nakala ya kadi yako ya benki ikionyesha kwa ufasaha Jina na Namba ya Akaunti pamoja na
kitambulisho kimojawapo kama ilivyoainishwa hapo chini.

Ambatanisha nakala ya:
1. Pasi ya kusafiria
2. Kitambulisho cha taifa
3. Kadi ya mpiga kura
4. Leseniya udereva

Imetolewa na: Kwa taarifa ya mabadiliko ya Anuani, Akaunti ya Benki na
maulizo yoyote kuhusu gawio yapelekwe kwa:

Katibu

Mkombozi Commercial Bank Plc Msajili wa Hisa

Mtaa wa Mansfield CSD & Registry Company Limited

(Nyuma ya St. Joseph Cathedral) Golden Jubilee Towers, Gorofa ya 14,

S.L.P. 38448 mtaa wa Ohio

Dar es Salaam S.L.P. 70081

Simu: 022 2137806/7, 0767 301207 Dar es Salaam

Barua pepe: info@mkombozibank.com Simu: +255 746 160516

Barua pepe: registrar@csdr.co.tz
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